ਏਅਰਟੈੱਲ ਦਾ ਸਿਮ ਵਰਤਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਲੱਗਣਗੀਆਂ ਮੌਜਾਂ,ਦੇਖੋ ਖਬਰ ਤੇ ਲਵੋ ਨਜਾਰੇ

ਮੋਬਾਇਲ ਦੂਰਸੰਚਾਰ ਖੇਤਰ ਦੀ ਦਿੱਗਜ ਕੰਪਨੀ ਭਾਰਤੀ Airtel ਨੇ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਪਲਾਨ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਹੈ। 599 ਰੁਪਏ ਦੇ ਇਸ ਪਲਾਨ ਚ ਰੋਜ਼ਾਨਾ 3 ਜੀਬੀ ਡਾਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨੈੱਟਵਰਕ ਤੇ ਅਨਲਿਮਟਿਡ ਕਾਲਿੰਗ ਦੀ ਸੁਵਿਧਾ ਵੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਉੱਥੇ ਹੀ ਇਸ ਪਲਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਰਤੀ AXA ਲਾਈਫ ਇੰਸ਼ੋਰੈਂਸ ਵੱਲੋਂ 4 ਲੱਖ ਦਾ ਲਾਈਫ ਬੀਮਾ ਕਵਰ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੀਮੇ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਇਸ ਪਲਾਨ ਵਿੱਚ 2 ਜੀਬੀ ਡੇਟਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ, ਸਾਰੇ ਨੈਟਵਰਕ ‘ਤੇ ਅਸੀਮਤ ਕਾਲਿੰਗ ਤੇ 100 SMS ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕੰਪਨੀ ਭਾਰਤੀ ਐਕਸਾ ਲਾਈਫ ਇੰਸ਼ੋਰੈਂਸ ਦੁਆਰਾ 4 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਜੀਵਨ ਬੀਮਾ ਕਵਰ ਵੀ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਰਿਚਾਰਜ ਕਰਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੀਮੇ ਦੀ ਮਿਆਦ 84 ਦਿਨ ਹੋਵੇਗੀ ਤੇ ਹਰ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਰੀਚਾਰਜ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਬੀਮਾ ਕਵਰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਅੱਗੇ ਵਧਦਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਹ ਪ੍ਰੀਪੇਡ ਪਲਾਨ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਿਰਫ ਤਾਮਿਲਨਾਡੂ ਤੇ ਪੌਂਡੀਚੇਰੀ ਵਿਚ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ, ਪਰ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਨੂੰ ਭਾਰਤ ਦੇ ਬਾਕੀ ਹਿੱਸਿਆਂ ਵਿਚ ਵੀ ਲਾਂਚ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਏਗਾ। ਇਸ ਬੀਮਾ ਕਵਰ ਦਾ ਲਾਭ 18 ਤੋਂ 54 ਸਾਲ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਕੋਈ ਕਾਗਜ਼ੀ ਕਾਰਵਾਈ ਜਾਂ ਡਾਕਟਰੀ ਜਾਂਚ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ।

ਬੀਮੇ ਦਾ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਤੁਰੰਤ ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਵੇਰਵਿਆਂ ਨੂੰ ਡਿਜੀਟਲ ਰੂਪ ਵਿਚ ਈਮੇਲ ਕੀਤਾ ਜਾਏਗਾ। ਜੇ ਗਾਹਕ ਬੀਮੇ ਦੀ ਇੱਕ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਕਾਪੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਇੱਕ ਕਾੱਪੀ ਲਈ ਬੇਨਤੀ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਰਿਲਾਇੰਸ ਜਿਓ ਤੋਂ ਮਿਲ ਰਹੀ ਸਖ਼ਤ ਟੱਕਰ ਵਿਚਕਾਰ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਇਹ ਪਲਾਨ ਲਾਈਫ ਇੰਸ਼ੋਰੈਂਸ ਕੰਪਨੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲਿੰਕਡ ਰੱਖਿਆ ਜਾ ਸਕੇ।

ਮੋਬਾਇਲ ਦੂਰਸੰਚਾਰ ਖੇਤਰ ਦੀ ਦਿੱਗਜ ਕੰਪਨੀ ਭਾਰਤੀ Airtel ਨੇ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਪਲਾਨ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਹੈ। 599 ਰੁਪਏ ਦੇ ਇਸ ਪਲਾਨ ਚ ਰੋਜ਼ਾਨਾ 3 ਜੀਬੀ ਡਾਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨੈੱਟਵਰਕ ਤੇ ਅਨਲਿਮਟਿਡ ਕਾਲਿੰਗ ਦੀ ਸੁਵਿਧਾ ਵੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਉੱਥੇ ਹੀ ਇਸ ਪਲਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਰਤੀ AXA ਲਾਈਫ ਇੰਸ਼ੋਰੈਂਸ ਵੱਲੋਂ 4 ਲੱਖ ਦਾ ਲਾਈਫ ਬੀਮਾ ਕਵਰ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਬੀਮੇ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਇਸ ਪਲਾਨ ਵਿੱਚ 2 ਜੀਬੀ ਡੇਟਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ, ਸਾਰੇ ਨੈਟਵਰਕ ‘ਤੇ ਅਸੀਮਤ ਕਾਲਿੰਗ ਤੇ 100 SMS ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕੰਪਨੀ ਭਾਰਤੀ ਐਕਸਾ ਲਾਈਫ ਇੰਸ਼ੋਰੈਂਸ ਦੁਆਰਾ 4 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਜੀਵਨ ਬੀਮਾ ਕਵਰ ਵੀ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਰਿਚਾਰਜ ਕਰਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੀਮੇ ਦੀ ਮਿਆਦ 84 ਦਿਨ ਹੋਵੇਗੀ ਤੇ ਹਰ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਰੀਚਾਰਜ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਬੀਮਾ ਕਵਰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਅੱਗੇ ਵਧਦਾ ਜਾਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *