ਗੱਡੀ ਚੋਂ ਉਤਰ ਏਐਸਆਈ ਨੇ ਰੇਹੜੀ ਵਾਲਿਆ ਦੇ ਜੜਤੇ ਥੱਪੜ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਚ ਕੈਦ

Uncategorized

ਬਠਿੰਡਾ ਦੇ ਪੱਟੀ ਰੋਡ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਜਿਸ ਚ ਦੇਖੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਕਿ ਇਕ ਪੁਲਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਗੱਡੀ ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਤੇ ਉਸ ਵੱਲੋਂ ਸੜਕ ਕਿਨਾਰੇ ਖੜ੍ਹੀ ਰੇਹੜੀ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਸ਼ਰੇਆਮ ਥੱਪੜ ਮਾਰੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਮਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਆਪਣੀ ਗੱਡੀ ਚ ਬੈਠ ਕੇ ਵਾਪਸ ਚਲੇ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਕਿ ਬਠਿੰਡਾ ਦੀ ਏਐਸਆਈ ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਤੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲੱਗੇ ਕੀ ਹੈ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਰੇਹੜੀ ਵਾਲੇ ਦੇ ਥੱਪੜ ਮਾਰੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ ਜਿਸ ਦੀ ਕਿ ਏਸ਼ਿਆਈ ਦਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਰੇਹੜੀ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਸਮਝਾਏਂਗੇ ਸੀ ਇਸ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਰੇਹੜੀ ਨਾ ਲਗਾਈ ਜਾਵੇ ਪਰ ਉਹ ਨਹੀਂ ਸਮਝੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਕਿ ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੋਕਾਂ ਕੋਲੋਂ ਵੱਖ ਵੱਖ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਵੀ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਰੀ ਆਦਿ ਕੁਝ ਲੋਕ ਇਸ ਨੂੰ ਸਹੀ ਤੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਇਸ ਨੂੰ ਗ਼ਲਤ ਆਖਦੇ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਤੁਹਾਡਾ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੀ ਕਹਿਣੈ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਕੁਮੈਂਟਰ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸਣ ਦੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਉਹ ਤਾਂ ਉਥੇ ਪੁਲਸ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਸਮਝਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇੱਥੇ ਰੇਹੜੀਆਂ ਨਾ ਲਾਓ ਪਰ ਇਹ ਉਸ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਨਹੀਂ ਮੰਨੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਸਾਫ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਐਸਐਚਓ ਸਾਹਿਬ ਆ ਕੇ ਕੈਟਰੀਨਾ ਦੇ ਥੱਪੜ ਜੜ੍ਹ ਦੇਂਦੇ ਨੇ ਅਤੇ ਵਾਪਸ ਗੱਡੀ ਵਿਚ ਬਹਿ ਕੇ ਚਲੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *