ਘਰ ਚ ਔਰਤ ਨੂੰ ਇਕੱਲੀ ਦੇਖ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਵੱਡਾ ਕਾਂਡ ਜ਼ਾਲਮ ਲੁਟੇਰਿਆਂ ਨੇ ਬੈੱਡ ਤੇ ਪਈ ਬਜ਼ੁਰਗ ਨੂੰ ਵੀ ਨਹੀਂ ਬਖ਼ਸ਼ਿਆ

Uncategorized

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇਕੱਲੇ ਹੋ ਤੇ ਘਰ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਰੱਖਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜ਼ਰਾ ਇਸ ਖਬਰ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਦੇਖ ਲਓ ਜਿੱਥੇ ਘਰ ਦਾ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਦੇਖ ਦੂਰ ਤੇਰੇ ਨੇ ਦਿਨ ਦਿਹਾਡ਼ੇ ਇਕ ਘਰ ਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਕੇ ਹਥਿ ਆਰਾਂ ਦੀ ਨੋਕ ਤੇ ਲੁੱ ਟ ਦੀ ਵਾਰ ਦਾਤ ਨੂੰ ਅੰਜ਼ਾਮ ਦਿੱਤਾ ਅਮਰ ਸੂਫ਼ੀ ਗ੍ਰੀਨ ਐਵੇਨਿਊ ਦੀ ਹੈ ਜਿਥੇ ਦੋ ਨਕਾਬਪੋਸ਼ ਲੁਟੇ ਰਿਆਂ ਨੇ ਹਥਿ ਆਰਾਂ ਦੀ ਨੋਕ ਉੱਤੇ ਘਰ ਚ ਇਕੱਲੀ ਔਰਤ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਇਆ ਇੱਕ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਦੁਪਹਿਰ ਕਰੀਬ ਇੱਕ ਹਜਾਰ ਅੱਸੀ ਜਾਰੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖ਼ਲ ਹੋਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜਿੱਥੇ ਘਰ ਦੀ ਕੇਅਰਟੇਕਰ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਇਆ

ਉਥੇ ਹੀ ਬੈੱਡ ਤੇ ਕਈ ਬਿਮਾਰ ਬਜ਼ੁਰਗ ਔਰਤ ਦੇ ਕੰਨਾਂ ਅਤੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਸੋਨੇ ਦੇ ਗਹਿਣੇ ਖੋਹ ਕੇ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਗਏ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕਰਵਾਉਂਦਿਆਂ ਹੀ ਲੁਟੇ ਰਿਆਂ ਨੇ ਸੱਤ ਬਣਾ ਕੇ ਟਿਕਟ ਔਰਤ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਫੇਰ ਬਜ਼ੁਰਗ ਘਰੋਂ ਗਹਿਣੇ ਲੁੱ ਟ ਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਏ ਘਟਨਾ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦਿਆਂ ਹੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪੁੱਜੀ

ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਦੀ ਫੁਟੇਜ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਬਜ਼ੇ ਵਿੱਚ ਲੈ ਕੇ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਵਿਰੁੱਧ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਤਾ ਪੁਲਸ ਵਲੋਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮਾਤਾ ਜੀ ਇੱਥੇ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਰਹਿੰਦੇ ਨੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਨੱਬੇ ਸਾਲ ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *