ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਇਸ ਸਾਰੇ ਪਿੰਡ ਚ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਮੁਫ਼ਤ ਰਸੋਈ ਗੈਸ ਨਹੀਂ ਯਕੀਨ ਤਾਂ ਦੇਖ ਲਓ ਪਿੰਡਾਂ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਜੁਗਾੜ

Uncategorized

ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਮਹਿੰਗਾਈ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਹਰ ਵਰਗ ਮਹਿੰਗਾਈ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਹੈ ਖਾਸ ਤੌਰ ਤੇ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਰਸੋਈ ਗੈਸ ਦੇ ਵੱਲ ਝਾਤ ਮਾਰੀਏ ਤਾਂ ਪਿਛਲੇ ਕੁੱਝ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਇੰਨਾ ਇਜ਼ਾਫਾ ਹੋਇਆ ਕਿ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਮੰਦਹਾਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਜੂਝਣਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਅਜਿਹੇ ਪਿੰਡਾਂ ਵਿੱਚ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਜਿੱਥੇ ਰਸੋਈ ਗੈਸ ਮੁਫ਼ਤ ਦੇ ਭਾਅ ਵਿਕਦੀ ਹੈ

ਇੱਥੇ ਗੋਆ ਦੇ ਕੇ ਲੋਕੀਂ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੇ ਬਦਲੇ ਵਿੱਚ ਰਸੋਈ ਗੈਸ ਮਿਲਦੀ ਅਸੀਂ ਲਾਂਬੜਾ ਪਿੰਡ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦਾ ਜਿੱਥੇ ਸੁਸਾਇਟੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਬਾਇਓਗੈਸ ਪਲਾਂਟ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ ਪੀਡ਼ਤ ਵਿਚ ਮੌਜੂਦ ਰਹੇ ਪਰ ਖ਼ਾਸ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਸੋਈ ਗੈਸ ਦੇ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਪਲਾਂਟ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਆਂਗੇ

ਕਿਸ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਪੀਡ਼ਤ ਵਿੱਚੋਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਜਗਰਾਉਂ ਕਿਵੇਂ ਲੋਕ ਇਸਦਾ ਮੁਫ਼ਤ ਦੇ ਭਾਅ ਆਨੰਦ ਮਾਣ ਰਹੇ ਨੇ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਨੇ ਇਸ ਪੂਰੇ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟ ਨੂੰ ਦੇਖ ਵੀ ਰਹੇ ਨੇ ਸੋਸਾਇਟੀ ਦੇ ਕਰਮਚਾਰੀ ਨੇ ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਕਹਿ ਕਿ ਬੇਸ਼ੱਕ ਅੱਜ ਰਸੋਈ ਗੈਸ ਦੇ ਸਿਲੰਡਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਕੀਮਤ ਦੀ ਤਾਂ ਹਜ਼ਾਰ ਪਿੰਡ ਪਹੁੰਚ ਗਏ ਪਰ ਪਿੰਡ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਮੁਫ਼ਤ ਦੇ ਭਾਅ ਗੈਸ ਵਰਤ ਰਹੇ ਹਨ ਇਸ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *