ਅਖੇ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰੇ ਦੱਬਿਆ ਹੈ ਸੋਨੇ ਦੇ ਸਿੱਕਿਆਂ ਦਾ ਘੜਾ ਬਾਅਦ ਚ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਕਾਰਾ ਹੋਗੇ ਰਫੂਚੱਕਰ

Uncategorized

ਸੋਚੋ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆ ਕੇ ਕਹੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੋਨੇ ਦੇ ਸਿੱਕਿਆਂ ਦੀ ਖਾਨ ਦੱਬੀ ਹੋਈ ਹੈ ਤਾਂ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ ਹੋਵਾਂਗੇ ਇਸੇ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਹੀ ਠੱ ਗੀ ਵਾਂਗ ਹੈ ਇਸੇ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰ ਨਹੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਠੱ ਗੇ ਗਏ ਨੇ ਏਦਾਂ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸੀ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਜਿੱਥੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮੂਰਖ ਬਣਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਇਹ ਕਹਿ ਕੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੋਨੇ ਦੇ ਸਿੱਕਿਆਂ ਦੀ ਖਾਨ ਹੈ

ਉਹ ਲੱਭਾਂਗੇ ਤਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਜੋ ਹਿੱਸੇਦਾਰੀ ਹੋਵੇ ਉਸ ਦੇ ਬਾਬਕ ਵੰਡ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਜੋ ਵੀ ਸਿੱਖਿਆ ਦਾ ਮੁੱਲ ਹੋਵੇਗਾ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਕੇ ਬੜੇ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਨੂੰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਬੁਲਾਉਂਦੇ ਨੇ ਅਜਿਹੇ ਮਾਮਲੇ ਜਿਹੜੇ ਲਗਾਤਾਰ ਪੁਲਸ ਕੋਲ ਜਾ ਰਹੇ ਸੀ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਵਲੋਂ ਮੁਸ਼ਤੈਦੀ ਦਿਖਾਉਂਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਤਿੰਨ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਦਸ ਦਿਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਸੀ

ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਘਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਕੀ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪੁਲਾਡ਼ੀ ਜਿਹੜੇ ਮਹਿਕਮੇ ਤੋਂ ਆਇਆਂ ਸਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਪੁਸ਼ਤੈਨੀ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੋਨੇ ਦੇ ਸਿੱਕੇ ਦੱਬੇ ਹੋਏ ਨੇ ਸੋਨੇ ਦੇ ਸਿੱਕੇ ਦੱਬੇ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਭਾਰਤ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਗਿਆ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੋਨੇ ਦੇ ਸਿੱਕੇ ਜਿੱਥੇ ਦੱਬੇ ਉਸਦੀ ਲੱਭ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *