ਦੇਖੋ ਯੂਪੀ ਪੁਲੀਸ ਦੀ ਗੁੰਡਾਗਰਦੀ ਫੇਰ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਇਹ ਕਾਰਾ

Uncategorized

ਲਖੀਮਪੁਰ ਕ ਤ ਲ ਕਾਂਡ ਮਾਮਲੇ ਦੇ ਬਾਅਦ ਯੂਪੀ ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਲਗਾਤਾਰ ਹੀ ਧੱਕਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੇ ਧੱਕੇ ਸ਼ਾਹੀ ਯੂਪੀ ਪੁਲਿਸ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਕਰਦੀ ਹੋਈ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਦੱਸ ਇੱਕ ਲਖੀਮਪੁਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਚਾਹੇ ਉਹ ਕਿਸਾਨ ਹੋਣ ਚਾਹੇ ਉਹ ਆਮ ਲੋਕ ਖ਼ੂਨ ਜਾਪੇ ਸਿਆਸੀ ਲੀਡਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਲਖੀਮਪੁਰ ਜਾਣ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਹਾਲਤ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

ਕਿ ਸਿਆਸੀ ਲੀਡਰ ਚੁਣੇ ਉਹ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਨੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜਦੋਂ ਪਰਸੋਂ ਸੋਨੀਆ ਮਾਨ ਵੀ ਲਖੀਮਪੁਰ ਵੱਲ ਨੂੰ ਰਵਾਨਾ ਹੋਈ ਮ੍ਰਿਤਕ ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਹੀ ਸੋਨੀਆ ਮੰਨ ਕੇ ਰਵਾਨਾ ਹੋਈ ਸੀ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੱਡੀ ਨੂੰ ਰੋਕ ਲਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਯੂਪੀ ਪੁਲੀਸ ਧੱਕੇ ਨਾਲ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੜ ਕੇ ਬੈਠ ਗਈ ਮਹਿਲਾ ਪੁਲੀਸ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸੀ

ਪਰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਧੱਕੇਸ਼ਾਹੀ ਕਿੱਥੋਂ ਤਕ ਸਹੀ ਹੈ ਸੋਨੀਆ ਮਾਨ ਲਾਈਵ ਹੋ ਕੇ ਵੀ ਕਈ ਵੱਡੇ ਖੁਲਾਸੇ ਕੀਤੇ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਯੂਪੀ ਪੁਲਿਸ ਚ ਹੋਇਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਰਾਤ ਵਿਚ ਧੱਕਾ ਕਰਦੀ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਹਵਾਲਾ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀਆਂ ਸੋਨੀਆ ਮਾਨ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦਾ ਇਕ ਹੋਰ ਵੀਡੀਓ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਹੋਈ ਹੁਣ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਰੋਕ ਲਿਆ ਗਿਆ ਯੂ ਪੀ ਪੁਲਸ ਸਖਤ ਟੱਕਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫੇਰ ਤੋਂ ਯੂਪੀ ਪੁਲਿਸ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਨਹੀਂ ਵਧਣ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅੱਜ ਫਿਰ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਗਿਆ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *