ਐਸ ਬੀ ਆਈ ਚ ਖਾਤਾ ਰੱਖਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਹੋਇਆ ਇਹ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ

Uncategorized

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਭਾਰਤੀ ਸਟੇਟ ਬੈਂਕ ਦੇ ਜਨ ਧਨ ਖਾਤਾਧਾਰਕਾਂ ਲਈ ਇਕ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਬੈਂਕ ਦੋ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਲਾਭ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ ਐਸਬੀਆਈ ਵੱਲੋਂ ਐਲਾਨੀ ਗਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜਨਧਨ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਹੁਣ ਦੋ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਦੁਰਘਟਨਾ ਬੀਮਾ ਕਬਰ ਮਿਲੇਗਾ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਜਨਧਨ ਯੋਜਨਾ ਸ਼ਹਿਰੀ ਅਤੇ ਗ੍ਰਾਮੀਣ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਦੀ ਕਵਰੇਜ ਤੇ ਕਰੇਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਹੈ ਐਸਬੀਆਈ ਅਧਿਕਾਰਤ ਟਵਿੱਟਰ ਹੈਂਡਲ ਤੇ ਸਾਰੇ ਐਸਬੀਆਈ ਰੁਪਏ ਜਨ ਧਨ ਕਾਰਡ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਇਕ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ

ਐਸਬੀਆਈ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਹੈ ਉਹ ਖ਼ੁਦ ਬ ਖ਼ੁਦ ਨੂੰ ਸਫ਼ਲਤਾ ਦੀ ਰਾਹ ਤੇ ਲਿਆਉਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ ਐਸਬੀਆਈ ਰੁਪਏ ਜਨਧਨ ਕਾਰਡ ਲਈ ਅੱਜ ਹੀ ਅਪਲਾਈ ਕਰੋ ਜਨਧਨ ਖਾਤਾ ਖੋਲ੍ਹਣ ਨਾਲ ਮਿਲਣਗੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਫਾਇਦੇ ਖਾਤਾਧਾਰਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ ਮੁਫ਼ਤ ਮੋਬਾਇਲ ਬੈਂਕਿੰਗ ਸੁਵਿਧਾ ਸਰਕਾਰੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਿੱਧੇ ਖਾਤੇ ਜਿਊਂਦੀਆਂ ਹਨ ਤੀਹ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਲਾਈਫ ਕਵਰ ਦੋ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਦੁਰਘਟਨਾ ਬੀਮਾ ਕਵਰ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖ਼ਬਰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ

ਉਹ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਸੁਣੋ ਭਾਰਤੀ ਸਟੇਟ ਬੈਂਕ ਦੇ ਜਨ ਧਨ ਖਾਤਾਧਾਰਕਾਂ ਲਈ ਇਕ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਬੈਂਕ ਦੋ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਲਾਭ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ ਐਸਬੀਆਈ ਵੱਲੋਂ ਐਲਾਨੀ ਗਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜਨ ਧਨ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਹੁਣ ਦੋ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਦੁਰਘਟਨਾ ਬੀਮਾ ਕਵਰ ਮਿਲੇਗਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *