ਯੂਪੀ ਤੋਂ ਸਸਤੇ ਭਾਅ ਤੇ ਆ ਰਹੀ ਸੀ ਜੀਰੀ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ ਫੜ ਲੈ ਬਾਰਾਂ ਟਰੱਕ

Uncategorized

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਖੋਟੇਵਾਲੀ ਸੜਕ ਤੇ ਦੀ ਇੱਕ ਸ਼ੈੱਲਰਾਂ ਇਹ ਯੂਪੀ ਬਿਹਾਰ ਦਾ ਮਾਲ ਆ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦਾ ਸਾਡੇ ਕਿਸਾਨ ਯੂਨੀਅਨ ਦੇ ਵਰਕਰਾਂ ਨੇ ਇਹ ਸਾਰੇ ਟਰਾਲੀਆਂ ਵੇਖੋ ਸਾਡੇ ਬੰਦੇ ਖੜ੍ਹੇ ਟਰਾਲੇ ਅਸੀਂ ਰੋਕ ਲਏ ਕੋਈ ਵੀ ਮਾਲ ਅਸੀਂ ਉਤਰਨਾ ਨਹੀਂ ਦੇਵਾਂਗੇ ਤੇ ਦਾ ਬਾਰਾਂ ਟਰਾਲੇ ਨੇ ਗਏ ਸਾਰੇ ਬਾਕੀ ਦੂਸਰੇ ਸ਼ੈਲਰ ਵਿਚ ਖੜ੍ਹੇ ਨੇ ਤਾ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਹ ਅੱਠ ਸੌ ਨੂੰ ਖਰੀਦੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਚੋਂ ਸਾਰੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਹਾਲ ਹੈ

ਸਾਰੇ ਸ਼ੈਲਰਾਂ ਹੁਣ ਤਾਂ ਟਾਈਮ ਗੱਡੀ ਵਾਲਿਓ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਬਚੋ ਹੁਣ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵੀ ਛਿਅੱਤਰ ਫਿਰਨਗੇ ਜਿਹੜੇ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਖੜ੍ਹਦਾ ਜਿਹੜੇ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਤੋਂ ਟਰਾਲੇ ਆਏ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇਕ ਟਰਾਲੇ ਮਗਰ ਇੱਕ ਟਰਾਲਾ ਫ੍ਰੀ ਆ ਇਨ੍ਹਾਂ ਫ਼ਰਕਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਕਾਰਵਾਈ ਤੇ ਟਰਾਲੇ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਵੀ ਨਾਲ ਹੀ ਕਰਵਾਉਣੀ ਹੈ ਸ਼ੈੱਲਰ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਤਾਂ ਕਰਨੀ ਹੀ ਕਰਨੀ ਹੈ ਜਿਹੜੇ ਵੀਰ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਨੇ

ਕਿ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਟਾਈਮ ਨਹੀਂ ਹੈ ਦੇਖ ਲਓ ਆਹ ਹਾਲ ਹੋਣਾ ਆਪਣਾ ਤੇ ਆ ਜੀਰੀ ਦੇਖ ਲਓ ਕਹੀ ਜਿਹੀ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਆਲੀ ਸਾਫ਼ ਜੀਰੀ ਨੂੰ ਕਹਿਣਗੇ ਸੋਢੀ ਜੀਰੀ ਦਾ ਵਧੀਆ ਨਹੀਂ ਹੈਗੀ ਜੇ ਬਚਣਾ ਤਾਂ ਕਿਸਾਨ ਵੀਰੋ ਨਿਕਲੋ ਘਰਾਂ ਚੋਂ ਜੇਕਰ ਲੁਕ ਕੇ ਹੀ ਬੈਠਣ ਦਾ ਬੈਠੇ ਰਹੋ ਇਸੇ ਟਰਾਲੇ ਨੇ ਇਹ ਸਾਰੇ ਰੋਕੇ ਹੋਏ ਨੇ ਯੂ ਪੀ ਦਾ ਬਾਰਦਾਨਾ ਹੈਗਾ ਇਹ ਸ਼ਾਰਾ ਤੇ ਇਹ ਜਲਦੀ ਜਲਦੀ ਲਾਹੁਣ ਲੱਗੇ ਹੋਏ ਸੀ ਇੱਥੇ ਆ ਕੇ ਟਾਇਮ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਰੋਕ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਉੱਪਰ ਹੁਣ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਟਰੱਕ ਡਰਾਈਵਰਾਂ ਉਪਰ ਵੀ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *