ਨਕਲੀ ਅਫ਼ਸਰਾਂ ਦੀ ਅਸਲੀ ਰੇਡ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਕਈ ਘਰ ਦੇ ਬੰਦਿਆ ਨੂੰ ਹਾਰਟ ਅਟੈਕ

Uncategorized

ਤੁਸੀਂ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਫੁਟੇਜ ਦਾ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇਖ ਕਹਿੰਦਾ ਜ਼ਰੂਰ ਲਗਾ ਲਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਜੋ ਭੱਜਦਾ ਹੋਇਆ ਵਿਅਕਤੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੀ ਇਹ ਚੋ ਰ ਜਾਂ ਕੋਈ ਲੁ ਟੇਰਾ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਸੀਂ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਤਾਂ ਬਿਲਕੁਲ ਠੀਕ ਲਗਾਏ ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਕਿ ਇਹ ਆਮ ਚੋ ਰ ਜਾਂ ਲੁ ਟੇਰੇ ਨਹੀਂ ਹੈਗਾ ਇਸ ਦਾ ਦਿਮਾਗ਼ ਫ਼ਿਲਮੀ ਕਾਫੀ ਫ਼ਿਲਮੀ ਢੰਗ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਚੋ ਰੀ ਕਰਦਾ ਹੈ ਇਹ ਪੂਰੇ ਫ਼ਿਲਮੀ ਢੰਗ ਦੇ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲੁੱ ਟਦਾ ਹੈ

ਸਪੈਸ਼ਲ ਛੱਬੀ ਨਾਮ ਦੀ ਫ਼ਿਲਮ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੀ ਹੋਵੇਗੀ ਜਿਵੇਂ ਉਸ ਫ਼ਿਲਮ ਵਿੱਚ ਨਕਲੀ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਇਨਕਮ ਟੈਕਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਬਣ ਕੇ ਚੋ ਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰਾਂ ਵਿਚ ਛਾਪੇ ਮਾਰੇ ਜਾਂਦੇ ਤੇ ਇਹ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹੀ ਅਸਲੀ ਕਹਾਣੀ ਹੈ ਇੱਥੇ ਤਿੰਨ ਚੋਰਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰ ਨਕਲੀ ਇਨਕਮ ਟੈਕਸ ਬਣ ਕੇ ਰੇਡ ਮਾਰੀ ਜਾਂਦੀ ਸੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰ ਸੰਮਨ ਲੈ ਕੇ ਜਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨਕਲੀ ਸੰਮਨ ਦਿਖਾਏ ਜਾਂਦੇ

ਦੀ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਡਰਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਡਰ ਜਾਂਦੇ ਦੀ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਰੇਡ ਮਾਰੀ ਜਾਂਦੀ ਤੇ ਪੈਸੇ ਲੈ ਕੇ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਜਿਹਾ ਕਾਫੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਅੱਜ ਵੀ ਕੋਈ ਕੰਮ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਦੀ ਇਕ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦਾਖ਼ਲ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਤਿੰਨ ਬੰਦਿਆਂ ਦਾ ਗੈਂਗ ਹੁੰਦਾ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅਫ਼ਸਰ ਦੱਸਦੇ ਨੇ ਇਨਕਮ ਟੈਕਸ ਦੇ ਅਫ਼ਸਰ ਕਹਿ ਕੇ ਰੇਡ ਮਾਰ ਦਿਓ ਉੱਥੇ ਹੀ ਘਰਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ੱਕ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿੱਦਾਂ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚੋਰੀ ਫੜੀ ਗਈ ਇਕ ਤਾਂ ਕਾਬੂ ਆ ਜਾਂਦਾ ਤੇ ਦੋ ਲੋਕ ਫਰਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਪੰਜ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦੀ ਲੁੱ ਟ ਵੀ ਕਰ ਲਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਕੰਪੀਟੀਟਿਵ ਬਕਾਇਦਾ ਹੋਏ ਸ਼ਖ਼ਸ ਦੇਖਿਆ ਤੇ ਉਹ ਉਹੀ ਹੈ ਜਿਹੜਾ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰਾਂ ਵਿਚ ਇਨਕਮ ਟੈਕਸ ਅਫ਼ਸਰ ਕਹਿ ਕੇ ਰੇਡ ਕਰਦਾ ਸੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *