ਕੈਨੇਡਾ ਪੀਅਰ ਵੱਡੀ ਇਮੀਗੇਸ਼ਨ ਅਪਡੇਟ ਪਰਵਾਸੀਆਂ ਲਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਪੀਆਰ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨਾਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਅਪਡੇਟ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਵੱਡੀ ਅਪਡੇਟ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਸੂਬੇ ਅਲਬਰਟਾ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਸੂਬੇ ਅਲਬਰਟਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੀਹ ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਕੱਢੇ ਗਏ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਡਰਾਅ ਦੀਅਾਂ ਡਿਟੇਲਸ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਹਨ ਅਲਬਰਟਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੀਹ ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਕੱਢੇ ਗਏ ਨਵੇਂ ਡਰਾਅ ਵਿੱਚ ਦੋ ਸੌ ਪਚੱਤਰ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਹਨ ਪ੍ਰੋਵਿੰਸ਼ੀਅਲ ਨਾਮੀਨੇਸ਼ਨ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨ ਅਤੇ ਇਹ ਸੁਆਦ ਵਿਚ ਸਕੋਰ ਤਿੱਨ ਸੌ ਰਿਹਾ

ਇਥੇ ਇਹ ਵੀ ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਅਲਬਰਟਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੌਰਾਨ ਚਾਰ ਇੰਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਐਲਾਨੇ ਗਏ ਅਤੇ ਅਲਬਰਟਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਐਲਾਨੇ ਗਏ ਇਨ੍ਹਾਂ ਚਾਰ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਰਾਜ ਅਧੀਨ ਸੋਲ਼ਾਂ ਦੱਸ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਅਤੇ ਹੁਣ ਅਲਬਰਟਾ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੀਹ ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਕੱਢੇ ਗਏ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਡਰਾਅ ਦੀਆਂ ਜੋ ਡਿਟੇਲਸ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਹਨ

ਉਸ ਅਨੁਸਾਰ ਏਆਈਐਨਪੀ ਵੱਲੋਂ ਦੋ ਸੌ ਪਚੱਤਰ ਅੱਠ ਸੌ ਸੈਂਤੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਹਨ ਕਿਉਂ ਕਰਮਸ਼ੀਲ ਆਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਲਈ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਮੁਬਾਰਕਾਂ ਇਸ ਕਾਰ ਵਿਚ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਮਿਲਿਆ ਹੈ ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਸੂਬੇ ਅਲਬਰਟਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਡਰਾਅ ਕੱਢੇ ਗਏ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਮ ਡਰਾਅ ਵਿੱਚ ਆਏ ਨੇ ਉਹ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਆਪਣੀ ਫਾਈਲ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *