ਦੀਵਾਲੀ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਮਾਲਕਣ ਨੇ ਨੌਕਰ ਨਾਲ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕੀਤਾ

ਹੁਣ ਦਾ ਸਮਾ ਕਲਯੁੱਗ ਦਾ ਸਮਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਕੋਈ ਕਿਸੇ ਤੇ ਯਕੀਨ ਨਹੀ ਕਰਦਾ ਨਾ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਘਰ ਵਾੜਨ ਦਾ ਸਮਾ ਹੈ|

ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ,ਕਿ ਇਕ ਔਰਤ ਨੇ ਦੀਵਾਲੀ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਰੀਝ ਕਿਵੇਂ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ। ਦਸਤਕ ਕਾਰਨ ਗੀਤ ਨਾਂ ਦੀ ਔਰਤ ਸੀ।ਜਿਸ ਦਾ ਤਲਾਕ ਹੋ ਚੁੱਕਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇਕੱਲੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ।

ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਵਸਨੀਕ ਨੌਕਰ ਨੂੰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਦੀਵਾਲੀ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਵਿਚ ਸੰਬੰਧ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਤਰਸ ਗਈ ਸੀ। ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਸ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੀ ਉਸ ਨੂੰ ਨੌਕਰ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਨੌਕਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ।

ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਹ ਇੱਥੇ ਹੀ ਪੱਕਾ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮੈਡਮ ਦਾ ਇੱਕ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਆਪਣੇ ਨੁੱਕਰ ਨੂੰ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਲੈ ਆਉਂਦੀ ਹੈ। ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਬੈੱਡ ਉੱਤੇ ਬਿਠਾ ਕੇ ਉਸ ਦੀ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦੀ ਰੀਝ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਨੂੰ ਖੇਡੀਏ ਪਰ ਉਸ ਦਾ ਨੌਕਰ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਮੰਨਦਾ।

ਪਰ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਧਮਕੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਮੰਨ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੀ ਮੈਡਮ ਆਪਣੀ ਰੀਝ ਪੂਰੀ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਨੌਕਰ ਨੂੰ ਦੀਵਾਲੀ ਦਾ ਤੋਹਫ਼ਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|