ਕੁੜੀਆਂ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਤੋ ਪਹਿਲਾਂ ਕੀ ਸੋਚਦੀਆਂ ਹਨ ਜਾਣ ਕੇ ਹੋ ਜਾਵੋਗੇ ਹੈਰਾਨ

ਕਲਯੁੱਗ ਦਾ ਸਮਾ ਹੈ ਮੇਰੇ ਪਿਆਰੇ ਦੋਸਤੋ,ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ,ਕਿ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੁੜੀਆਂ ਕੀ ਕੀ ਸੋਚਦੀਆ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲੜਕੀ ਲਈ ਸੋਚਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਾਰਲੀ ਡ੍ਰੈੱਸ ਜਿਉਂਦਾ ਉਸਦੀ ਸਹੁਰੇ ਘਰਵਾਲੀ ਸਿਲੈਕਟ ਕਰਦੇ ਹਨ

ਜਾਂ ਫਿਰ ਉਸ ਦੇ ਸਕੇ ਘਰਵਾਲੀ ਪਰ ਲੜਕੀ ਹੈ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਬੂਥ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸੋਚਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਇੰਨੇ ਰਵੀ ਰਿਖੀ ਪਹਿਨਣ ਕਿ ਵਾਰਡ ਲੱਗਣ। ਦੋ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਲੜਕੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਬੰਧ ਬਣਾਏ ਹੁਣ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਡਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਘਰ ਵਾਲੀ ਨੂੰ ਇਹ ਗੱਲ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਖਰਾਬ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੀਸਰੇ ਨੰਬਰ ਤੇ ਦੋਸਤੋ ਲੜਕੀ ਇਹ ਸੋਚਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਗਪਾ ਗਪ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਦਰਦ ਹੋਵੇਗਾ ਜੋ ਕਿ ਅਸਹਿਣੀ ਹੋਵੇਗਾ

ਜਾਂ ਫਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਜਾ ਆਵੇਗਾ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਦੂਸਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕ ਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|