ਗੁਆਂਢੀ ਨੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਚਲਾ ਰੱਖਿਆ ਇਹ ਧੰਦਾ ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਖਬਰ

ਇਕ ਔਰਤ ਦੁਆਰਾ ਸੁਣਾਈ ਗਈ ਉਸ ਦੀ ਨਾੜਾਂ ਹੱਡ ਬੀਤੀ ਘਟਨਾ ਉਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ। ਕਿ ਉਹ ਭੋਪਾਲ ਦੇ ਵੇਚੇ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇੱਕ ਪਲਾਟ ਖ਼ਰੀਦ ਕੇ ਉੱਥੇ ਘਰ ਬਣਵਾਇਆ ਸੀ। ਉਹ ਸੁੰਨਸਾਨ ਜਿਹਾ ਏਰੀਆ ਸੀ।

ਅਤੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਕਰਨ ਨੇੜੇ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਨੇੜੇ ਹੀ ਇਕ ਹੋਰ ਘਰ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੇ ਏਜੀਉ ਦਾ ਬੋਰਡ ਲਗਾਇਆ ਸੀ। ਉਸ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਕੋਈ ਕੰਮ ਹੁੰਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰ ਉੱਥੇ ਰੋਜ਼ ਹੀ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਆਉਂਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਇੱਕ ਇੱਕ ਦੋ ਦੋ ਘੰਟੇ ਬਾਅਦ ਚਲੇ ਜਾਂਦੇ ਸੀ।

ਅਤੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਕਰਨ ਨੇੜੇ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਨੇੜੇ ਹੀ ਇਕ ਹੋਰ ਘਰ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੇ ਏਜੀਉ ਦਾ ਬੋਰਡ ਲਗਾਇਆ ਸੀ। ਉਸ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਕਿ ਸ਼ਾਇਦ ਕੋਈ ਕੰਮ ਹੁੰਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰ ਉੱਥੇ ਰੋਜ਼ ਹੀ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਆਉਂਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਇੱਕ ਇੱਕ ਦੋ ਦੋ ਘੰਟੇ ਬਾਅਦ ਚ ਲੇ ਜਾਂਦੇ ਸੀ।

ਉਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਆਪ ਚਾਰ ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਆਪ ਹੀ ਸੋਚ ਲਓ ਕਿ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਕਿੰਨੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਪਤਾ ਲਗਾਵੇਗਾ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|