ਧਰਮਿੰਦਰ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਈਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆ

84 ਸਾਲਾ ਧਰਮਿੰਦਰ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਮਾਮਾ-ਦਾਦਾ ਬਣ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਅਤੇ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਦੀ ਛੋਟੀ ਧੀ ਅਹਾਨਾ ਦਿਓਲ 35 ਸਾਲਾ ਨੇ ਜੁੜਵਾਂ ਧੀਆਂ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ ਹੈ. ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ, ਅਹਾਨਾ ਨੇ ਇੱਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪੋਸਟ ਦੁਆਰਾ ਆਪਣੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਦਿੱਤੀ|

ਅਹਾਨਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ,ਅਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਜੁੜਵਾਂ ਧੀਆਂ ਅਸਟਰੀਆ ਅਤੇ ਆਦੀਆ ਦੀ ਆਮਦ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਸੁਣ ਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ। 26 ਨਵੰਬਰ 2020 ਗਰਭਵਤੀ ਮਾਪੇ ਅਹਾਨਾ ਅਤੇ ਵੈਭਵ। ਜੋਸ਼ ਭਰੇ ਭਰਾ ਡਾਰੀਅਨ ਵੋਹਰਾ। ਦਾਦਾ ਪੁਸ਼ਪਾ ਅਤੇ ਵਿਪਨ ਵੋਹਰਾ,ਨਾਨੀ-ਨਾਨਾ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਅਤੇ ਧਰਮਿੰਦਰ ਦਿਓਲ।

ਅਹਾਨਾ ਦਿਓਲ, ਜੋ ਅਕਸਰ ਮੀਡੀਆ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ,ਨੇ ਵੈਭਵ ਵੋਹਰਾ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ,ਜੋ ਕਿ ਦਿੱਲੀ ਸਥਿਤ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਵਿਪਨ ਵੋਹਰਾ ਦਾ ਬੇਟਾ ਹੈ, 2014 ਵਿੱਚ. ਵੈਭਵ ਖ਼ੁਦ ਵੀ ਇੱਕ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਹੈ|2015 ਵਿੱਚ,ਅਹਾਨਾ ਅਤੇ ਵੈਭਵ ਦੇ ਬੇਟੇ ਡਾਰੀਅਨ ਦਾ ਜਨਮ ਹੋਇਆ ਸੀ|

ਅਹਾਨਾ ਨੇ ਸੰਜੇ ਲੀਲਾ ਭੰਸਾਲੀ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਰਿਤਿਕ ਰੋਸ਼ਨ ਅਤੇ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਸਟਾਰਰ ਫਿਲਮ ‘ਗੁਜ਼ਾਰਿਸ਼’ ਵਿਚ 2010 ਵਿਚ ਸਹਾਇਕ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਨਾ ਤਾਂ ਉਸਨੇ ਕਿਸੇ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਵਜੋਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕਦਮ ਰੱਖਿਆ।

ਧਰਮਿੰਦਰ ਅਤੇ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ ਦੀ ਵੱਡੀ ਬੇਟੀ ਈਸ਼ਾ ਦਿਓਲ ਦੋ ਬੇਟੀਆਂ ਦੀ ਮਾਂ ਵੀ ਹੈ। ਈਸ਼ਾ, ਜਿਸ ਨੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਭਰਤ ਤਖਤਾਨੀ ਨਾਲ 2012 ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਬੇਟੀ ਰਾਧਿਆ ਨੂੰ ਅਕਤੂਬਰ 2017 ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਦੂਜੀ ਧੀ ਮਿਰਿਆ ਨੂੰ ਜੂਨ 2019 ਵਿੱਚ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ|ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|