ਨੋਰਾ ਦੇ ਮੇਕ ਅੱਪ ਆਰਟਿਸਟ ਨੇ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਾਰਾ

ਕਲਯੁੱਗ ਦਾ ਜਮਾਨਾ ਹੈ,ਨੌਰਾ ਫਤੇਹੀ ਨਾਲ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਬੌਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਇੱਕ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਅਤੇ ਡਾਂਸਰ ਹੈ|ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰ ਕੁਝ ਅਜਿਹੇ ਮੂਵਮੈਂਟ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਰਮਿੰਦਾ ਹੋਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ।

ਜਿਵੇਂ ਡਾਂਸ ਇੰਡੀਆ ਡਾਂਸ ਦੀ ਜੱਜ ਬਣ ਕੇ ਜਦੋਂ ਉਹ ਕਿਸੇ ਦੀਆਂ ਸਪੋਰਟ ਲਈ ਸਟੇਜ ਉਤੇ ਗਏ ਤਾਂ ਪਿੱਛੋਂ ਆ ਕੇ ਇਕ ਜੱਜ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬੈਕ ਤੇ ਹੱਥ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫ਼ੈਨ ਬਹੁਤ ਵਾਇਲੈਂਟ ਹੋਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਉਸ ਜੱਜ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢਣ ਦੇ ਲਈ ਕਿਹਾ।

ਦੂਸਰੇ ਨੰਬਰ ਉੱਤੇ ਸਾਖੀ ਸਾਖੀ ਡਾਂਸ ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਲਈ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨੇ ਹੋਏ ਸਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੱਪੜੇ ਠੀਕ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਲਾਊਜ਼ ਪੀ ਗਲਤ ਥਾਂ ਤੇ ਹੱਥ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ।

ਦੋਸਤ ਤੀਸਰੇ ਨੰਬਰ ਉੱਤੇ ਵੀ ਇੱਕ ਡਾਂਸਰ ਦੇ ਨਾਲ ਦੋ ਨੂਰਪੁਰ ਤੇਈ ਡਾਂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਤਾਂ ਢਾਂਚਾ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਰਿਕਸ਼ਾ ਦੀ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗ਼ਲਤ ਭਾਵਨਾ ਨਾਲ ਹੱਥ ਲਗਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ|ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|