ਫ਼ਿਲਮੀ ਐਕਟਰਸ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਦੀ ਨਵੀ ਵੀਡਿੳ ਹੋਈ ਵਾਇਰਲ

ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤਮੰਦ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਲਈ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ|ਸਿਤਾਰਾ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਅਤੇ ਪੈਰੋਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਤੰਦਰੁਸਤ ਰਹਿਣ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਤ ਕਰਦਾ ਹੈ|ਉਹ ਅਕਸਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਰਕਆਟ ਪੋਸਟਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ| ਸਟਾਰ ਕਦੇ ਵੀ ਜਿੰਮ ਵਿਚ ਇਕ ਦਿਨ ਨਹੀਂ ਖੁੰਝਦਾ ਜਦੋਂ ਵੀ ਉਹ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈ|ਉਹ ਅਕਸਰ ਆਪਣੀ ਜਿੰਮ ਕਲਾਸ ਦੇ ਬਾਹਰ ਪੇਪ ਹੁੰਦੀ ਹੈ|

ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਇੱਕ ਭਾਰਤੀ ਅਦਾਕਾਰਾ, ਡਾਂਸਰ, ਮਾਡਲ, ਵੀਜੇ ਅਤੇ ਟੈਲੀਵਿਜ਼ਨ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਹੈ| ਜੋ ਪੂਰੀ ਹਿੰਦੀ ਸਿਨੇਮਾ ਵਿੱਚ ਉਸ ਦੇ ਸਰਵਪੱਖੀ ਕੰਮ ਲਈ ਜਾਣੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇੱਕ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮਾਂ ਤੇ ਗੀਤਾਂ ਵਿੱਚ ਉਸਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਲਈ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ ਹੈ।

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਗਲੈਮਰ ਕੁਈਨ ਬਣ ਚੁੱਕੀ ਮਲਾਇਕਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੇ ਲੁੱਕ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਫਿਰ ਚਾਹੇ ਇਹ ਸਾੜ੍ਹੀ ਤੇ ਡੂੰਘੇ ਗਲੇ ਦੇ ਬਲਾਜ਼ ਨਾਲ ਉਸ ਦਾ ਗਲੈਮ ਲੁੱਕ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਯੋਗਾ ਦੇ ਰੁਟੀਨ ਨੂੰ ਜਾਣ ਵੇਲੇ ਇਕ ਤੰਗ ਫਿਟਿੰਗ ਯੋਗ ਪੈਂਟ ਲੁੱਕ,ਹਰ ਵਾਰ ਵੇਖਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਟਿਕੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ| ਤਾਂ ਫਿਰ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਇਸ ਵਾਰ ਮਲਾਇਕਾ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਤੇ ਤਬਾਹੀ ਮਚਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਮਲਾਇਕਾ ਨੂੰ ਮੁੰਬਈ ਚ ਸ਼ੂਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਵੇਖ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ।

ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ,ਲੰਬੇ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਅਤੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਿਸ਼ਾਣੂ ਤੋਂ ਠੀਕ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਲਾਇਕਾ ਯੋਗਾ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ| ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਸ ਦੀ ਫਿਗਰ ਹੱਗਿੰਗ ਕਲੋਥ ਅਤੇ ਪਰਫੈਕਟ ਫਿਗਰ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਦਿਲ ਨੂੰ ਚੋਰੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ|

ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਇੱਕ ਸੋਅ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੀ ਤੇ ਉਸਦੀ ਡਰੈਸ ਦੇਖ ਕੇ ਸਾਰਿਆ ਦਾ ਮੂੰਹ ਅੱਡੇ ਦਾ ਅੱਡਿਆ ਰਹਿ ਗਿਆ| ਤੁਸੀ ਵੀ ਇਹ ਵੀਡੀਉ ਦੇਖੋ|

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ |ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ |