ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਹ ਤਾਂ

ਇੱਕ ਮੁੰਡਾ ਸੀ ਜੋ ਕਿ ਆਪਣੇ ਘਰਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਇਕਲੌਤਾ ਮੁੰਡਾ ਸੀ ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤਾ ਵਿੱਚੋਂ ਉਸ ਦਾ ਇੱਕ ਪੱਕਾ ਯਾਰ ਸੀ। ਜਿਸ ਦੀ ਇਕ ਭੈਣ ਵੀ ਸੀ ਅੱਧੀ ਛੁੱਟੀ ਹੁੰਦੇ ਹੁਰਾਂ ਹਾਕੀ ਖੇਡਦੇ ਸਨ। ਪਰ ਜਦੋਂ ਜਦੋਂ ਵੱਡੇ ਹੋ ਗਏ ਤਾਂ ਉਹ ਲੱਖ ਹੁੰਦੇ ਗਏ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਦਿਨ ਯਕਦਮ ਜਦੋਂ ਦੋਵੇਂ ਦੋਸਤ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਜਗ੍ਹਾ ਦੋਸ਼ ਤੁਸ਼ਟੀਕਰਨ ਮਿਲਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਉਥੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਭੈਣ ਵੀਰਾਂ ਡਿੱਗਦੇ ਸਾਰ ਹੀ ਉਸਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਨ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਉਂਦਿਆਂ ਵੇਲੇ ਨੰਬਰ ਫੋਟੋ ਵਸਤੂਆਂ ਤੋਂ ਲੜਕੀ ਪੋਜ਼ਨਾਨ ਮਿਲਨਾ ਕਹਿੰਦੀ ਐ। ਫਿਰ ਤਿੰਨ ਚਾਰ ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਦੋ ਇੱਕ ਦੂਸਰੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਣ ਲਈ ਸੋਚ ਲਈਂ ਸੂਚਨਾ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਪਰ ਕੁੜੀ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦੀ ਘਰਵਾਲੀ ਨਹੀਂ ਮੰਨਣਗੇ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਭੁਲਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਸਰੀਰਕ ਸਬੰਧ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਫਿਰ ਸਰੀਰਕ ਸੰਬੰਧ ਬਣਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੜਕਾ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਨਹੀਂ ਲਾ ਸਕਦਾ। ਕਿਉਂਕਿ ਨਾ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਗਾਧੀ ਮੰਨਣਗੇ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਲੜਕੀ ਦੇ ਘਰਵਾਲੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ।

ਕਿ ਉਹ ਹੁੱਡਾ ਤਾਂ ਬਸ ਆਪਣੀ ਪਿਆਸ ਬੁਝਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ। ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਉਸ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਕਿਸੇ ਤੇ ਵੀ ਯਕੀਨ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੌ ਵਾਰ ਸੋਚ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ|ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|