33 ਸਾਲ ਦੀ ਹਵਸੀ ਜਨਾਨੀ

ਸੂਪਰ ਹਿੱਟ ਮੂਬੀ ਔਰਫਨ 2009 ਫਿਲਮ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸਟੋਰੀ। ਕੇਟ ਅਤੇ ਜੌਨ ਕੋਲਮੈਨ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੁਖੀ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੋੜਾ ਇੱਕ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਗੋਦ ਲੈਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਸੈਂਟ ਮਰੀਨਾ ਅਨਾਥ ਆਸ਼ਰਮ ਵਿਚ 9 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਐਸਟਰ ਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਹਨ|

ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਰੰਤ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪੜ੍ਹੇ-ਲਿਖੇ ਅਨਾਥ ਦੇ ਪਿਆਰ ਵਿਚ ਪੈ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬੇਟਾ ਡੈਨੀਏਲ ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਭੈਣ ਨਾਲ ਵੈਰ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬੋਲ਼ੀ ਮੂਕ ਧੀ ਮੈਕਸ ਉਸ ਨਾਲ ਮਸਤ ਹੋਈ। ਆਖਰਕਾਰ, ਕੇਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸਤਰ ਹੇਰਾਫੇਰੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸੰਭਵ ਤੌਰ ਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ਤੇ ਵੀ ਨੁਕਸਾਨਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

ਜੌਨ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀਆਂ ਗ਼ਲਤਫ਼ਹਿਮੀਆਂ ਸੁਣਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਕੇਟ ਨੇ ਸਿਸਟਰ ਅਬੀਗੈਲ ਨੂੰ ਅਨਾਥ ਆਸ਼ਰਮ ਵਿਖੇ ਬੁਲਾਇਆ, ਅਤੇ ਨਨ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅਸਤਰ ਇਕ ਦੁਖੀ ਅਤੇ ਰਹੱਸਮਈ ਇਤਿਹਾਸ ਹੈ। ਕੇਟ ਨੇ ਅਸਤਰ ਦੇ ਅਤੀਤ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣ ਲਿਆ ਅਤੇ ਪਤਾ ਚਲਿਆ ਕਿ ਉਹ ਨਹੀਂ ਸੀ ਜੋ ਉਸਦੀ ਪ੍ਰਤੀਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਕੇਟ ਅਤੇ ਜੌਨ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਗੁੰਮ ਜਾਣ ‘ਤੇ ਦੁਖੀ ਹਨ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਦੁਖੀ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਕਿਉਂਕਿ ਕੇਟ ਥੈਰੇਪੀ ਵਿੱਚ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀਣ ਤੋਂ ਤੰਦਰੁਸਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਜੋੜਾ 9 ਸਾਲ ਦੀ ਇਕ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਨਾਮ ਅਸਤਰ ਹੈ। ਆਖਰਕਾਰ ਕੇਟ ਨੂੰ ਸ਼ੱਕ ਹੋਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸਤਰ ਸਭ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਦੂਤ ਦੀ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਲੜਕੀ ਨਹੀਂ ਹੈ|

ਅਤੇ ਇੱਕ ਭਿਆਨਕ ਰਾਜ਼ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੰ ਗ ਆ ਕੇ, ਇਕ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ ਅਸਤਰ ਨੂੰ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਮੁੜ ਬਹਾਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਇਕ ਪ੍ਰਤਿਭਾਵਾਨ ਅਤੇ ਸੂਝਵਾਨ ਅਨਾਥ ਹੈ ਜਿਸਦੀ ਬੋਲ਼ੀ ਮੂਕ ਧੀ ਪਿਆਰ ਕਰਦੀ ਹੈ|ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਬੇਟਾ ਉਸ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ।

ਜਿੱਦਾਂ-ਜਿੱਦਾਂ ਹੋਰ ਵੀ ਭਿਆਨਕ ਘਟਨਾਵਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ, ਮਾਂ ਨੂੰ ਲੱਗਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕਿ ਅੱਖ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਨਾਲੋਂ ਉਸ ਲਈ ਕੁਝ ਹੋਰ ਵੀ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਖਤਰਨਾਕ ਸਥਿਤੀ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਦਿਆਂ ਆਪਣੇ ਪਿਛਲੇ ਭੂਤ-ਪ੍ਰੇਤਾਂ ਨਾਲ ਲੜਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜੋ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਨੁਸਖੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਤੇ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ|ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਰੇ ਵੀਰਾਂ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਬੇਨਤੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਉਹ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|