ਦੇਖੋ ਕੱਲੀ ਦੇਖ ਕੇ ਕੀ ਕੀਤਾ

ਸਹਿਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਔਰਤ ਜਿਹੜੀ ਕਿ ਦੇਖਣ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣੀ ਸੀ| ਉਹ ਇੱਕ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਸਮਾਨ ਲੈਣ ਜਾਇਆ ਕਰਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਵਾਰ ਜਦੋ ਉਹ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਨਹੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਸੀ ਤਾ ਉਹ ਫ਼ੌਨ ਕਰਕੇ ਸਮਾਨ ਨੋਟ ਕਰਵਾ ਦਿੰਦੀ ਸੀ|

ਜੋ ਦੁਕਾਨ ਦਾ ਮਾਲਕ ਸੀ ਉਹ ਸਮਾਨ ਉਸਦੇ ਘਰ ਪਹੁੰਚਾ ਦਿੰਦਾ ਸੀ| ਬਹੁਤ ਵਾਰ ਜਨਾਨੀ ਖਾਸ ਸਮਾਨ ਲੈਣ ਲਈ ਆਪ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਜਾਇਆ ਕਰਦੀ ਸੀ| ਮਾਲਕ ਆਪਣੀ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਰੱਖੇ ਨੌਕਰ ਨੂੰ ਸਮਾਨ ਦੇਣ ਨੂੰ ਕਹਿ ਦਿੰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਨੌਕਰ ਮੈਡਮ ਨੂੰ ਸਾਰਾ ਸਮਾਨ ਦਿਖਾਉਦਾ ਤੇ ਸਮਾਨ ਉਸਨੂੰ ਟੋਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪਾਕੇ ਦੇ ਦਿੰਦਾ ਸੀ|

ਜਦੋ ਸਮਾਨ ਲੈਣ ਤੋ ਬਾਅਦ ਬਿੱਲ ਬਣਦਾ ਤਾ ਉਹ ਪੈਸੇ ਦੇ ਦਿੰਦੀ ਅਤੇ ਮਾਲਕ ਨੌਕਰ ਨੂੰ ਕਹਿ ਦਿੰਦਾ ਕਿ ਸਮਾਨ ਮੈਡਮ ਦੇ ਘਰ ਛੱਡ ਆਵੇ| ਏਸੇ ਤਰਾ ਹੀ 1-2 ਮਹੀਨੇ ਇਹੀ ਕੰਮ ਚੱਲਦਾ ਰਿਹਾ| ਉਹ ਮੈਡਮ ਇੱਕ ਵੀ ਸਮਾਨ ਮੰਗਵਾਉਦੀ ਤਾ ਉਹ ਨੌਕਰ ਸਾਰਾ ਸਮਾਨ ਉਸਦੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਕਹਿਣ ਤੇ ਮੈਡਮ ਦੇ ਘਰ ਛੱਡ ਆਉਦਾ|

ਉਸ ਲੜਕੇ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਿ ਚੱਲਦਾ ਸੀ ਉਸ ਵਾਰੇ ਨਾ ਤਾ ਮੈਡਮ ਨੂੰ ਪਤਾ ਸੀ ਤੇ ਨਾ ਹੀ ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਪਤਾ ਸੀ|ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਲੜਕੇ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਖੋਟ ਬਾਰੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਨਹਿ ਪਤਾ ਸੀ| ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਤਾ ਇਹ ਸੀ ਕੀ ਨੌਕਰ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਕੰਮ ਹੀ ਸਮਾਨ ਛੱਡ ਕੇ ਆਉਣਾ ਹੈ|

ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਮੈਡਮ ਦਾ ਉਸਤੇ ਵਿਸਵਾਸ ਹੁੰਦਾ ਗਿਆ ਤੇ ਮੈਡਮ ਘਰ ਦੀ ਹਰ ਇੱਕ ਚੀਜ ਉਸ ਕੋਲੋ ਹੀ ਮੰਗਵਾਉਦੀ| ਉਹ ਨੌਕਰ ਮੈਡਮ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਕਹਿੰਦਾ ਕੀ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਹੈ ਤਾ ਉਸਨੂੰ ਦਸ ਦੇਣ| ਜਦੋ ਉਹ ਸਮਾਨ ਲੈਕੇ ਮੈਡਮ ਦੇ ਘਰ ਜਾਦਾ ਤਾ ਉਹ ਉਸਨੂੰ ਪੀਣ ਲਈ ਠੰਡਾ ਜਾ ਚਾਹ ਦੇ ਦਿੰਦੀ|

ਪਰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਉਹ ਮੈਡਮ ਦੇ ਘਰ ਸਮਾਨ ਲੈਕੇ ਜਾਦਾ ਹੈ ਤੇ ਮੈਡਮ ਨੂੰ ਪਾਣੀ ਲੈ ਕੇ ਆਉਣ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਜਦੋ ਮੈਡਮ ਰਸੌਈ ਵਿੱਚ ਜਾਦੀ ਹੈ ਤਾ ਉਹ ਉਸਨੂੰ ਰੁਮਾਲ ਤੇ ਨਸੀਲੀ ਦਵਾਈ ਸੁਘਾ ਦਿੱਤੀ ਤੇ ਫੇਰ ਉਸਨੂੰ ਬੈਡ ਤੇ ਪਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ| ਮੈਡਮ ਬੇਹੋਸ ਹੋਈ ਪਈ ਸੀ ਤੇ ਉਹ ਉਸਦੀ ਇੱਜਤ ਲੁੱਟ ਲੈਦਾ ਹੈ| ਬਾਕੀ ਤੁਸੀ ਵੀਡਿਉ ਦੇਖ ਲਵੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਾ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ|

ਸਾਡੇ ਆਰਟੀਕਲਾਂ ਵਿਚ ਸਿਰਫ਼ ਉਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੱਸੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਬਿਲਕੁਲ ਸੱਚ ਅਤੇ ਸਟੀਕ ਹੋਵੇ ਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਗਲਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਨਿੱਜੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇ| ਇਸ ਕਰਕੇ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਹੁਣੀ ਲਾਇਕ ਅਤੇ ਫੋਲੋ ਕਰੋ ਅਤੇ ਜਿੰਨਾਂ ਨੇ ਲਾਇਕ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਹੈ ਜੀ|

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾਂ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਲਾਇਕ ਅਤੇ ਫੋਲੋ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹਰ ਨਵੀਂ ਖ਼ਬਰ ਜਾਂ ਹੋਰ ਅਪਡੇਟ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ|