ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਨੂੰਹ ਹੋਣ ਦਾ ਕੋਈ ਬਮਡ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪੈਦਲ ਹੀ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਛੱਡਣ ਸਕੂਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ

ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਕ ਸਫਲ ਫਿਲਮੀ ਕਰੀਅਰ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਵੀ ਕਿਹਾ ਹੈ. ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇਕ ਹੌਟ ਦਿਖਣ ਵਾਲੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਹੈ ਗੇਨੇਲੀਆ ਡੀਸੂਜ਼ਾ, ਜੋ ਅੱਜ ਕੱਲ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਾ ਰਿਤੇਸ਼ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਦੀ ਪਤਨੀ ਜੇਨੇਲੀਆ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਪਰਵਰਿਸ਼ ਕਰਨ ਵਿਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅਗਲੇ ਦਿਨ ਬੇਟਾ ਸਕੂਲ ਲਈ ਜਾਂਦਾ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ। 2003 ਵਿਚ ‘ਤੁਝ ਮੇਰੀ ਕਸਮ’ ਨਾਲ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿਚ ਦਾਖਲ ਹੋਈ ਇਹ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਤੇ ਹੌਟ ਹੈ. ਲੋਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਦੇਖਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਨੂੰਹ ਹੋਣ ਦਾ ਕੋਈ ਬਮਡ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਜਾਣਦੇ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਰਿਤੇਸ਼ ਦੇਸ਼ਮੁੱਖ ਦੇ ਪਿਤਾ ਵਿਲਾਸ ਰਾਓ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਹੁੰਦੇ ਸਨ, ਪਰ ਹੁਣ ਉਹ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਰਹੇ।

ਕਰੋੜਾਂ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਰਿਤੇਸ਼ ਦੇਸ਼ਮੁਖ ਦੀ ਪਤਨੀ ਜੇਨੇਲੀਆ ਦਾ ਕੋਈ ਬਮਡ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਨਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਚੰਗਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਜਾਪਦੇ ਹਨ. ਰਿਤੇਸ਼ ਅਤੇ ਜੇਨੇਲੀਆ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੀ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਜੋੜੀ ਨੂੰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਪਿਆਰਾ ਜੋੜਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ.

ਪੈਦਲ ਹੀ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਛੱਡਣ ਸਕੂਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜੇਨੇਲੀਆ ਡੀਸੂਜ਼ਾ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਬੇਟੇ ਲਈ ਸਕੂਲ ਛੱਡਣ ਵੇਲੇ ਅਕਸਰ ਵੇਖੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ. ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਦੇ ਨਾਲ ਕੈਮਰੇ ‘ਤੇ ਫੜੀ ਗਈ ਸੀ. ਤੁਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ‘ਚ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਜੇਨੀਲੀਆ ਦਾ ਬੇਟਾ ਹੈਲੋ ਕਹਿੰਦਿਆਂ ਕੈਮਰਾ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਦਕਿ ਉਹੀ ਜੇਨੀਲੀਆ ਵੀ ਸਟਾਈਲਿਸ਼ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਸਕੂਲ ਛੱਡਣ ਲਈ ਪੈਦਲ ਤੁਰਦੀ ਹੈ. ਕਈ ਵਾਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਰਿਤੇਸ਼ ਨਾਲ ਜਿਮ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕੈਮਰੇ ‘ਤੇ ਕੈਦ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਹ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਪਰ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਪਾਰਟੀਆਂ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹੈ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜੇਨੇਲੀਆ ਨੇ ਸਿਰਫ ਹਿੰਦੀ ਹੀ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਤਾਮਿਲ ਅਤੇ ਤੇਲਗੂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਪਰ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੇ ਪਤੀ ਦੀ ਖ਼ਾਤਰ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *