ਮੁੰਬਈ ਕੋਰੋਨਾ ਤੋਂ ਬੰਦ ਹੋ ਗਈ, ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਆਪਣੀ 5 ਕਰੋੜ ਦੀ ਕਾਰ ਲੈ ਕੇ ਪਿੰਡ ਆਇਆ

ਪੁਰਾਣੇ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਲੋਕ ਡਰੇ ਹੋਏ ਹਨ. ਹੁਣ ਤੱਕ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਲੋਕ ਮਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਅਤੇ ਲੱਖਾਂ ਲੋਕ ਇਸ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹਨ. ਬਹੁਤੇ ਵੱਡੇ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿਚ ਤਾਲਾਬੰਦ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਘਰ ਛੱਡਣ ਦੇ ਆਦੇਸ਼ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ। ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਸਿਤਾਰੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾ ਰਹੇ ਹਨ।ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ, ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ, ਇਵੈਂਟ ਅਟੈਂਡੈਂਟਸ ਆਦਿ ਨੂੰ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਫਿਲਮ ਅਤੇ ਟੀਵੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ‘ਤੇ ਵੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਿਤਾਰੇ ਹਨ ਜੋ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਬੰਦ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ-ਆਪਣੇ ਪਿੰਡਾਂ ਚਲੇ ਗਏ ਹਨ. ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਜਾਨ ਅਬ੍ਰਾਹਮ ਨੂੰ ਵੀ ਪਿੰਡ ਦੀਆਂ ਗਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਹਨ ਚਲਾਉਂਦੇ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

ਜੌਨ ਅਬ੍ਰਾਹਮ ਨੂੰ ਆਪਣੀ 5 ਕਰੋੜ ਕਾਰ ਲੈਮਬਰਗਿਨੀ ਨਾਲ ਸ਼ਹਿਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਪਿੰਡ ਦੀਆਂ ਸੜਕਾਂ ‘ਤੇ ਇਕੱਲੇ ਡ੍ਰਾਈਵਿੰਗ ਕਰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ. ਕੁਝ ਥਾਵਾਂ ਤੇ, ਉਸਨੇ ਵੀ ਰੋਕਿਆ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਕੀਤਾ. ਫਿਰ ਪਿੰਡ ਦੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਉਸ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਖਿੱਚਣ ਲੱਗੇ। ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਪਿੰਡ ਵਾਸੀਆਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਕਾਰ ਨਾਲ ਫੋਟੋਆਂ ਖਿੱਚੀਆਂ ਸਨ.

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕੋਰੋਨਾ ਤੋਂ ਡਰਦੇ ਹੋਏ, ਜੌਨ ਅਬ੍ਰਾਹਮ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭੀੜ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਲਈ ਕਿਹਾ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਜਾਨ ਅਬ੍ਰਾਹਮ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ. ਇਸ ਸਾਲ ਉਸਦੀਆਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮੁੰਬਈ ਸਾਗਾ, ਅਟੈਕ ਅਤੇ ਸੱਤਯਮੇਵ ਜਯਤੇ 2 ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *